Ajiye bidiyon Tik Tok ba tare da alamar ruwa ba
Shin kuna da asusun TikTok wanda ke da ɗimbin bidiyo da aka ƙara zuwa kundin da aka fi so? Shin kuna fatan akwai wata hanya don adana waɗannan bidiyoyi masu ban mamaki a cikin wayarku ba tare da alamar ruwa ta TikTok da ta bayyana akan su ba? Idan akwai adana bidiyon TikTok to ba a sanya alamar ruwa akan bidiyon da kuke son zazzagewa ba tare da matsala ba. Akwai manyan abubuwa akan TikTok waɗanda ba za ku iya kallo kawai ba amma yanzu kuma zazzagewa misali zaku iya zazzage bidiyo, hotuna da kiɗa. Ko da wane irin tsarin da suke ciki, ta yin amfani da kayan aikin saukewa, za ka iya maida waɗannan fayiloli zuwa wani abu mai sauƙi don saukewa. Mai saukar da TikTok ko snaptik dandamali ne na tushen yanar gizo wanda ya warware wannan damuwar masu amfani kuma ya ba masu amfani damar zazzage bidiyo mara iyaka akan na'urorin su.
Aikace-aikacen wannan app ɗin yana ɗaukar fasali daga wasu kayan aikin a duniya waɗanda aka yi musamman don saukewa. Wannan app yana ba ku damar adana bidiyo ta tsari daban-daban kuma ku more su daga baya.
Don haka idan kuna son sanin ainihin matakan saukar da bidiyo na TikTok ba tare da alamar ruwa ba to ƙasa ita ce hanyar da za a bi.
Yadda ake ajiye TikTok ba tare da alamar ruwa ba akan wayar Android?
Hanyar da za a sauke bidiyoyin Ajiye TikTok akan wayar ku ta Android abu ne mai sauqi kuma kuna da su duka an bincika kuma an samar dasu akan wayarku ba tare da wata matsala ba a cikin dannawa ɗaya don haka tabbas yakamata ku duba hanyar adanawa. Kuna iya yin asusun ku akan TikTok kuma ku canza wurin abun ciki don mabiyanku su iya ganin abubuwan ku kuma su shiga kansu. Akwai aikace-aikacen shiga da yawa a duk faɗin duniya kuma mutane da yawa suna amfani da irin waɗannan aikace-aikacen, amma TikTok sananne ne na musamman. Don haka don adana waɗannan bidiyoyi masu ban mamaki ba tare da alamar ruwa ba a kan wayar ku ta Android an yi bayaninsu cikin sauƙi tare da waɗannan umarni:
-
Kwafi hanyar haɗin bidiyo na Tik Tok
Da farko, dole ne ku kwafi hanyar haɗin bidiyo na TikTok zuwa bidiyon da kuka fi so daga app. Kuna iya nemo zaɓin hanyar haɗin bidiyo ta menu na bidiyo na TikTok wanda aka bayar a gefen bidiyon da kuke son saukewa.
-
Manna Mahadar A Wannan Gidan Yanar Gizo
Yanzu bude Wannan shafin yanar gizon sannan ka liƙa wannan hanyar haɗin bidiyo na Tiktok a cikin wani mashaya da aka ba da ke cewa 'Manna Tiktok Vidoe mahada a nan'.
-
Matsa Alamar Zazzagewa
Bayan liƙa hanyar haɗin za ku sami damar ganin maɓallin zazzagewa, dole ne ku danna wannan alamar. Kuma zai fara aiwatar da zazzagewar bayan ƴan ƙarin zaɓuɓɓuka.
-
Zaɓi ingancin Bidiyo
Yanzu za a sami 'yan zažužžukan don zabar ingancin bidiyo kuma za ku iya zaɓar kowane ɗayansu don ƙarawa zuwa bidiyon da kuke son saukewa don ku sami zaɓuɓɓuka masu yawa.
-
Duba Tiktok ɗin da aka sauke akan Android ɗinku
Yanzu dole ka danna wannan maɓallin zazzagewa kuma a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan za a adana bidiyon da aka zazzage a cikin gallery ɗin ku.
Don haka wannan duk don adana bidiyon TikTok akan na'urorinku na Android yanzu bari mu ga yadda zaku iya adana bidiyon Tiktok ba tare da alamar ruwa akan na'urorin PC ɗinku ba.
Yadda ake ajiye bidiyo na TikTok akan PC?
Yin amfani da PC na yanar gizo na iya zama hanya mai sauƙi don fara tafiyar Tiktok ɗin ku na zazzage bidiyon idan adana waɗannan bidiyon akan na'urar ku ta Android yana ƙara yin ƙarfi kuma kuna son amfani da wata hanya ta daban tare da ƙarin abubuwan haɓakawa. A kan na'urar PC, za ku iya samun ƙarin ajiya kuma zaɓi mafi ingancin bidiyo akan waɗanda aka bayar akan Androids. Don haka ya kamata ku bi matakan da aka bayar a ƙasa don zazzage bidiyon TikTok akan na'urar PC ɗinku ba tare da samun takunkumi akan asusun TikTok ɗin ku ba.
- Da farko, dole ne ku nemo hanyar haɗin bidiyo zuwa bidiyon Tiktok ɗinku wanda kuke buƙata akan PC ɗinku daga PC Windows browser app.
- Sannan dole ne ka kwafi hanyar haɗin bidiyo kai tsaye daga burauzarka kuma ka tabbata haɗin intanet ɗin yana da kyau.
- Sannan zaku iya ziyartar wannan shafin yanar gizon ku liƙa hanyar haɗin yanar gizon anan don saukar da bidiyon akan na'urar ku.
Da fatan za a tabbatar cewa:
Mai binciken gidan yanar gizon yana da damar kallon bidiyon da kake son adanawa.
Hanyar hanyar bidiyo zuwa wannan bidiyon TikTok ana samun dama ga mai bincike kuma ba shi da tsayayyen saitunan sirri.
Yadda za a ajiye TikTok bidiyo akan iPhone?
Zazzagewar IPhone ya kasance muhawara kuma koyaushe mutane sun soki Apple Inc saboda samun irin wannan wahalar yayin zazzagewa daga waɗannan na'urori. Yana yana da mafi kyau fasali na duk na'urorin amma shi ba ya damar ceton wani abu da ba a kan Apple store. Yana cajin mutane da yawa don amfani da wannan na'urar don ku iya saukar da bidiyo ba tare da wata matsala ba akan wayarku. Kuna iya ajiye bidiyo akan Iphone ɗinku tare da waɗannan matakai masu sauƙi da aka bayar a ƙasa don haka duba su:
- Da farko, kana bukatar ka fahimci cewa Apple ba ya ƙyale Safari browser don ajiye bidiyo daga internet da kuma cewa videos za a iya ajiye kawai ta wasu ɓangare na uku apps. Don haka zaku iya saukar da waɗannan bidiyon ta hanyar saukar da app mai suna Documents by Readdle.
- Ta hanyar wannan app ɗin zaku iya bincika a cikin hanyar haɗin bidiyo na tiktok sannan ku kwafi hanyar haɗin zuwa na'urar iPhone ɗinku sannan zaku iya dawowa zuwa wannan gidan yanar gizon don sanya hanyar haɗin anan don saukewa.
- Sauran hanyoyin sun yi kama da yadda kuke zazzage bidiyo na TikTok ta amfani da wannan mai saukar da bidiyo na TikTok.
- Kawai kuna buƙatar aikace-aikacen Takardu don yin hakan.
- Don haka wannan shi ne duk game da hanyar zazzagewa yanzu bari mu kammala duk labarin da ke ƙasa:
Kammalawa
TikTok kayan aikin gidan yanar gizo ne wanda zai baka damar adana Bidiyoyin TikTok mara iyaka akan kowace na'ura. Babu irin wannan zaɓi don adana bidiyo daga aikace-aikacen TikTok na hukuma amma a nan zaku iya adana bidiyo kawai ta kwafa da liƙa hanyar haɗin zuwa bidiyon da kuke so akan mai binciken SSSTikTok sannan kuna iya jin daɗin kallon bidiyo akan layi a cikin ingancin HD. Wannan gidan yanar gizon yana da aminci sosai kuma gaba ɗaya kyauta don amfani akan kowace na'ura. Hanyar da za a sauke bidiyoyin Ajiye TikTok akan wayar ku ta Android abu ne mai sauqi kuma an bincika ku duka. A kan na'urar PC, za ku iya samun ƙarin ajiya kuma zaɓi mafi ingancin bidiyo akan waɗanda aka bayar akan Androids. Yana yana da mafi kyau fasali na duk na'urorin amma shi ba ya ƙyale ceton wani abu da ba a kan Apple store, kana bukatar ka yi Documents app a kan iPhone na'urar.
Tambayoyin da ake yawan yi
Shin dole ne in biya kuɗi don zazzage bidiyo daga SSSTikTok?
A'a, SSSTikTok kayan aikin gidan yanar gizo ne kuma cikakken kyauta don amfani.
Zan iya zaɓar ingancin bidiyon da ake so kafin ajiye su?
Ee, SSSTikTok zai ba ku damar adana bidiyon a kowane ingancin da kuke so.